Forum 54XF ĐHXD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lời cảm ơn từ các bạn gái trường Ngoại Thương sau chuyến dã ngoại với lớp mình.

2 posters

Go down

Lời cảm ơn từ các bạn gái trường Ngoại Thương sau chuyến dã ngoại với lớp mình. Empty Lời cảm ơn từ các bạn gái trường Ngoại Thương sau chuyến dã ngoại với lớp mình.

Bài gửi  Red54XF Sun Apr 25, 2010 11:16 am

2 các bạn,t là Mai ở Nthg đây. Những lời này t đã định nói nhưng có lẽ viết thì sẽ dễ hơn.Sến lắm nhưng mong mng sẽ hiểu.Hơn 1 ngày đc gắn bó với các cậu quả là chuỗi thời gian rất đáng nhớ đối với bọn tớ.Thực sự thì bọn tớ áy náy lắm vì chẳng giúp đc gì nhiều đôi khi còn làm phiền mng nữa(hi2,dĩ nhiên là trừ các một nửa của 1 số ai kia).Uhm,dù 1 lớp chỉ toàn con trai nhưng mà t thấy lớp XF rất vui vẻ, tình cảm, chu đáo,lại còn quan tâm đến nhau rất nhiều nữa.T hơi ngạc nhiên đấy!Dù sau này ko biết la t có cơ hội đc đi chơi với mng như thế này hay ko nữa nhưng t mong chúng ta sẽ luôn giữ đc nhưng tcam bạn bè tuyệt vời như thế này!Cuối cùng,TỚ YÊU các bạn XF RẤT NHIỀU!thank you 4 all!see_ya!

P/s: Tác giả đã sử dụng rất nhiều emoticon vui vẻ nhưng do emoticon trên 4rum hạn chế nên ko thể post lên được.

Red54XF

Lời cảm ơn từ các bạn gái trường Ngoại Thương sau chuyến dã ngoại với lớp mình. Empty Re: Lời cảm ơn từ các bạn gái trường Ngoại Thương sau chuyến dã ngoại với lớp mình.

Bài gửi  ntt20021991 Sun Apr 25, 2010 7:29 pm

Cảm ơn mọi người nhiều! Lớp mình thật tuyệt. Cả những người bạn đáng mến của chúng ta nữa.

Mà anh em cố gắng post ảnh lên đi nhé!
ntt20021991
ntt20021991

https://www.facebook.com/nguyentruongthanh.tshs

- Similar topics